STsmilegroup
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
STsmilegroup

You are not connected. Please login or register

ทนทรมานไม่ไหวเมื่อยาออกฤทธิ์

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

เอ๋ ศรีราชา

III
III

หลายๆรายเมื่อไปแนะนำY/Hแล้วทานไปแล้วทนทรมานไม่ไหวแล้วปิดใจเลย จะตามอย่างไรดีเมื่อชี้แนะแล้วไม่เปิดใจอีกเลย ผู้สำเร็จช่วยแนะนำหน่อยครับ แบบว่าเสียดายอยากให้เขาหายจากโรคที่เป็นครับ Crying or Very sad Crying or Very sad Sad Sad

sarut

III
III

Very Happy ปัญหาอาจจะไม่ใช่ที่คุณภาพของสินค้าหรอกครับ........ปัญหาคือเขาปิดใจต่างหากแก้ปัญหาให้ตรงจุดนะครับ........ถ้าเขาปิดใจเรื่องอะไรก็อย่าพึ่งไปคุยเรื่องนั้น...อยากให้เขากินยาต่อก็ไปสร้างสายสัมพันธ์ก่อนนะครับ......ขายอาชีพก็ได้

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]